Logo

ขายในโรงเรียนต่างอำเภอ

ไม่มีความรู้เรื่องการทำซูชิเลย แต่อยากหารายได้เพิ่มน่ะครับ

พอดีแถวบ้านมี โรงเรียนประจำอำเภอ นักเรียน 2000-2300

ก็เลยอยากจะทราบ ราคาคร่าวๆ สำหรับการลงทุน / ต่อชิ้น

และราคาที่เอาไปขาย / ต่อชิ้น

อยากขายซัก 5-10 หน้าแบบที่คนนิยมทั่วไป

แนะนำด้วยครับ

ร่วมแสดงความคิดเห็น
 
CAPTCHA Image
กรอกรหัสให้ถูกต้อง
ก่อนโพสข้อความนะคะ
ชื่อผู้ตอบ :
ความคิดเห็น :
ภาพประกอบ :

*กว้างไม่เกิน 350 px และเป็น jpg เท่านั้น
 



Sushi Topping
Condiment Dipping
Surimi Product
Seaweed And Vegetable
Frozen Seafood
Groceries
Sushi Tools And Equipment









Counter